

**OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA**



Simu ya Maandishi: DISCO MPWAPWA

S.L.P 12

Simu ya Mdomo: 026- 2320122/2320152/2320152

**MPWAPWA**

Fax Na. 255 – 026 – 2320122/2320152  
*Tafadhali unapojibu taja*

Tovuti : [www.mpwapwadc.go.tz](http://www.mpwapwadc.go.tz)

06/04/2017

**TAARIFA KWA UMMA**

**MAPOKEZI YA FEDHA SH. 81,000,000/= KWAAJILI  
YA SHULE YA MSINGI CHINYIKA**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa anawatangazia wananchi kuwa Halmashauri imepokea fedha kiasi cha **Tshs 81,000,000/=** Kutoka serikali Kuu kwaajili ya Ujenzi wa shule ya Msingi Chinyika, Fedha hizo zitatumika katika ujenzi wa madarasa 3, matundu ya vyoo 10 pamoja na ukarabati wa madarasa. Fedha hizo zimeingizwa kwenye akaunti ya shule ya msingi Chinyika.

*Beyond Samwel Madege*

Kaimu Afisa Habari na Uhusiano  
**HALMASHAURI YA WILAYA  
MPWAPWA**

