TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
MPWAPWA ANAWATANGAZIA WAOMBAJI WOTE
WALIOCHAGULIWA KUJA KUFANYA USAHILI KATIKA
NAFASI ZA AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA 111,
AFISA MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA Il NA
MTUNZA KUMBUKUMBU MSAIDIZI DARAJA LA 1l
WAHUSIKA WAFIKE NA PASSPORT SIZE 2, CHETI CHA
KUZALIWA NA VYETI HALISI VYA ELIMU SIKU YA
JUMATATU TAREHE 06/11/2017 HALMASHAURI YA
MPWAPWA IL1 KUFANYA USAHILI WA NAFASI TAJWA.
ORODHA YA MAJINA IMEAMBATISHWA KWA KILA
NAFASI
NAOMBA KUWASILISHA
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