



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFIS YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na .HW/MPW/S10/51.VOL II/80

25/06/2022

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAHILI

Tafadhali husika na somo tajwa.

Pia rejea Tangazo la kazi lenye kumb. Na.HW/MPW/S.10/51/VOL II/67 la tarehe 10/04/2022 na Tangazo lenye Kumb.Na.HW/MPW/S.10/51 VOL II /74 la tarehe 31/05/2022


Mkurugenzi Mtendaji wa Halamashauri ya Wilaya ya Mpwapwa anawatangazia waombaji wa nafasi za kazi kupitia matangazo tajwa waje kwenye usahili utakaofanyika kwenye Ukumbi wa **Halmashauri ya Wilaya Mpwapwa** kama ifuatavyo;-

1. Tarehe **04-05/07/2022** Kwa waombaji wa nafasi ya Dereva Daraja la II (Nafasi 2) na Katibu Mahsusi Daraja la III (Nafasi 3)
2. Tarehe **06-07/07/2022** Kwa waombaji wa nafasi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III (Nafasi 4 na Nafasi 5) na Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Daraja la II(Nafasi 6)

Waombaji wafike na nyaraka zao (**Vyeti**) halisi walizotumia kuombea kazi, Orodha ya Walioitwa kwenye Usahili imeambatanishwa

Tangazo hili **Kumb.Na.HW/MPW/S.10/51/VOL II/80** linapatikana ubao wa matangazo wa Halmashauri ya Mpwapwa na tovuti www.mpwapwadc.go.tz

Asante kwa ushirikiano


Mwanahamisi H. Ally
**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA**

Nakala;- Katibu,
Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma
S.L.P 2320,
DODOMA

