

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA**



Simu ya Maandishi: DISCO MPWAPWA

S.L.P 12

Simu ya Mdomo: 026- 2320122/2320152/2320152

MPWAPWA

Fax Na. 255 – 026 – 2320122/2320152
Tafadhali unapojibu taja

Tovuti : www.mpwapwadc.go.tz

06/04/2017

TAARIFA KWA UMMA

**MAPOKEZI YA FEDHA TSHs 48,000,000/= KWAAJILI
YA USANIFU WA MIRADI YA MAJI**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa anawatangazia kuwa Halmashauri imepokea fedha kiasi cha **Tshs 48,000,000/=** Kutoka Wizara ya maji na Umwagiliaji kupitia Programu ya Maendeleo ya Sekta ya Maji awamu ya II (WSDP II).

Beyond Samwel Madege
Kaimu Afisa Habari na Uhusiano
**HALMASHAURI YA WILAYA
MPWAPWA**