

HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA



TANGAZO LA UZAJI WA VIWANJA

1. MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA ANAWATANGAZIA **WANANCHI, MAKAMPUNI, TAASISI NA MASHIRIKA** KUTAKUWA NA UZAJI WA VIWANJA **1295** VILIVYOPIMWA KATIKA ENEAO LA **MAZAE-HADO KITALU "E"** KATA YA **MAZAE**.
2. VIWANJA HIVI VINAANAZIA UKUBWA WA MITA ZA MRABA **600** HADI **1,500** VYA MATUMIZI YA MAKAZI, MAKAZI NA BIASHARA, BIASHARA, TAASISI, MAENENO YA WAZI, NYUMBA ZA KULALA WAGENI (GUEST), VIWANJA VYA MICHEZO, MAEGESHO, HOTELI, MAENEO YA BUSTANI, VIWANDA VYA HUDUMA, KITUO CHA MAFUTA, SHULE, ZAHANATI, KITUO CHA UFUNDI NA MAENEO YA WAZI.
3. VIWANJA VIPO UMBALI WA **MITA 500** KUTOKA BARABARA KUU YA MPWAPWA – DODOMA, NA **KILOMETA 6** KUTOKA MPWAPWA MJINI.
4. VIWANJA VINAUZWA KUANZIA SHILINGI **1,500** HADI **3,500** KWA MITA MOJA YA MRABA.
5. FOMU YA MAOMBI NI SHILINGI ELFU ISHIRINI TU (**TSh 20,000/=**).
6. WANANCHI, TAASISI, MASHIRIKA NA MAKAMPUNI YANAYOHITAJI VIWANJA MNAKARIBISHWA KUFIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA – IDARA YA ARDHI NA MALIASILI KUANZIA TAREHE **25 JUNI, 2021** KWA AJILI YA KUCHUKUA FOMU. PIA FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA KATIKA TOVUTI YETU YA www.mpwapwadc.go.tz
7. AIDHA, KATIKA ENEO HILO KUNA MIUNDOMBINU YA BARABARA, UMEME NA MAJI.
8. KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA – IDARA YA ARDHI NA MALIASILI.
9. TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:

Paul M. Sweya

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA

